Bakin karfe latsa tace ga Masana'antar turare

Takaitaccen Bayani:

Bakin karfe tace matattarar, wanda kuma aka sani da latsa tace latsa ko bakin karfe farantin da firam tace.

ka'idar aiki

Ana ɗora dakatarwar a cikin kowane rufin matattarar matattarar matatun mai. A ƙarƙashin aikin matsi na aiki, filtrate yana wucewa ta cikin murfin matattarar ko wasu kayan tacewa kuma ana fitar da shi ta hanyar tashar ruwa. An bar ragowar tacewa a cikin firam ɗin don samar da kek ɗin tacewa, don haka Cimma rabuwa mai ƙarfi.


Bayanin samfur

Alamar samfur

Halayen inji

1. Injin bakin karfe mai tace bakin karfe an yi shi da 1Cr18Ni9Ti ko 304, 306 kayan kwalliya masu inganci, waɗanda ke da tsayayyar lalata da dorewa. Farantin tace yana ɗaukar tsarin zaren. Za'a iya maye gurbin kayan tacewa daban -daban gwargwadon samfuran samfuran masu amfani daban -daban (kayan tacewa na iya zama membrane microporous, Takardar takarda, zane mai tacewa, allon bayani, da sauransu), zoben sealing yana ɗaukar nau'ikan silica gel da robar fluorine (acid da alkali mai tsayayya ), babu ɓarna, kyakkyawan aikin rufewa.

2. Farantin farantin da firam ɗin tare da membrane microporous shine mafi kyawun kayan aiki don tace carbon da aka kunna da barbashi a cikin sinadarai, magunguna da masana'antun abinci, yana tabbatar da 100% babu carbon, babban kwarara, da rarrabuwa mai sauƙi.

3. Samar da farantin fa'ida iri-iri da tace firam (matattarar mataki biyu), shigar ruwa sau ɗaya, don cimma daidaiton madaidaicin ruwa na farko, tsaftataccen lafiya (akwai kuma nau'in tace girman rami da yawa. kayan don warware fa'idodin buƙatu daban -daban).

4. Cire abin tace tare da ruwan allura kafin amfani, jiƙa abin tace tare da ruwan da aka tace sannan a manne akan allon, sannan danna pre-farantin, cika ruwa a cikin famfo kafin farawa, sannan fara, da fitar da iska, na farko lokacin da aka rufe Rufe mashigar ruwa sannan a sake rufe ta don hana ruwan ya dawo da lalata kayan tace idan ya tsaya kwatsam.

5. Hanyoyin famfo da shigarwar wannan injin duk an haɗa su ta hanyar haɗuwa da sauri, wanda yake da sauƙin rarrabuwa da tsaftacewa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka