Tace 3LA don injin yadi na Barmag

Takaitaccen Bayani:

Manfre 3LA matattara ana iya musanya shi da alamar Barmag.

Ta hanyar ci gaba da binciken kimiyya da haɓaka abubuwan da aka gyara, Barmag Jamus yanzu na iya haɓaka saman spinneret da kashi 25% ba tare da canza diamita na waje ba. Sabili da haka, don sarrafa juzu'i tare da ƙarar extrusion iri ɗaya, ana iya amfani da taron juyawa tare da ƙaramin diamita, ta yadda za a iya rage watsa zafi da kusan 10%.


Bayanin samfur

Alamar samfur

Sabuwar ƙirar kayan aikin na iya ba da fa'idodi masu zuwa: haɓaka tazara tsakanin yatsun kafa na iya ba da sakamako mai sanyaya mafi kyau da rage raɗaɗin raɗaɗi, musamman dacewa da madaidaiciyar madaidaicin filaye mai ƙarfi da ƙananan firam; idan aka kwatanta da sauran abubuwan da ke jujjuyawa na girman iri ɗaya, Babban matattarar matattara ta fi dacewa da babban extrusion; babban filayen tacewa na iya tabbatar da tsawon rayuwar sabis na abin tace; idan aka kwatanta shi da sauran abubuwan da ke jujjuyawa, yana iya jujjuya filaments masu yawa na madaidaiciyar madaidaiciya da firam mara kyau.

Har ila yau Barmag ya tsara taron jujjuyawar 3LA, kuma taron 31A na walƙiya yana sanye da kayan masana'anta. Ta hanyar amfani da sandunan tacewa maimakon yashi na yau da kullun ko yashi na ƙarfe, yana da yankin tace mafi girma. Wannan taro mai jujjuyawar 3LA yana da fa'idodi masu zuwa: Idan aka kwatanta shi da jujjuyawar yashi mai tacewa, yankin tacewa na wannan taron jujjuyawar 3LA ya fi girma sau 5; za a iya sake amfani da sandar tace; yayin amfani, ana iya tabbatar da tsayayyar taro mai ƙarfi na ciki; narkar da kwarara ya fi uniform, babu mataccen yanki; mafi sauƙin aiki, don tabbatar da ingantaccen samarwa da guje wa shigarwa da bai dace ba; tacewa mai zaman kanta ga kowane matsayi; rage farashin aiki da karyewar waya.

Barmag, wanda aka kafa a 1922, yanzu reshe ne na Oerlikon Textile Group. Hedikwatar Jamusawa tana da ma’aikata sama da 1,100 kuma hedikwatarta tana cikin garin Lannip, Remscheid. Barmag yana da kason kasuwa sama da 40%, yana jagorantar takwarorin duniya a fannonin nailan, polyester, injunan jujjuyawar polypropylene da kayan rubutu. Manyan samfuransa sun haɗa da injinan jujjuyawar injin, injin yin rubutu, da sassan da suka dace kamar winders, pumps, da godets. Reshensa, Barmag Spencer, a halin yanzu galibi yana haɓakawa kuma yana ƙerawa: kawunan kawunan don samar da zaruruwa na roba, kawunan kawunan don sarrafa albarkatun ƙasa daban -daban, injin murɗa don samar da yadudduka na masana'antu, cikakken jerin layin samar da faifai na filastik da injin sake juyawa. Ana iya ɗaukar cibiyar Barmag R&D a matsayin mafi girma a tsakanin irin waɗannan cibiyoyi a duniya, tana mai da hankali kan haɓaka sabbin samfura da ci gaban fasaha a nan gaba.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka